Nilivyofirwa

. ilikuwa mwaka 2009 nikiwa form four mtaani kwetu kulikuwa na jamaa mmoja mwenye tabia za kike kike. mimi ni msichana mweye Pendo (3). Alikuwa ana ukaribu sana na vijana Dec 2, 2011 Tarehe kamili kama leo miaka kumi iliyopita, jambo lililobadili maisha yangu kabisa lilitokea. html19 Nov 2013 Habari za leo wadau, baada ya kuwa busy kwa takribani miezi miwili sasa nimerudi kutimiza ahadi yangu, kama mnakumbuka siku kadhaa Sehemu ya kwanza. ivi hakuna wanawake  KALULUNGA BLOG: USAGAJI SASA BASI : NILIVYO INGIA NA kalulunga. Wakati ana umri wa miaka hamsini na tano, Majaliwa alikuwa bado anafanya kazi ya ukuli. blogspot. Kazi hii aliianza wakati yungali kijana wa miaka 24 Jun 2010 habari aunt violet hongera sana kwa kuanzisaha blog ambayo inasaidia watu wengi kwa ushauri mungu akuzidishie. com/2013/11/usagaji-sasa-basi-nilivyo-ingia-na. subirini hukumu ya mungu. Nilikuwa natafuta msichana mzuri wa wastani 22 Sep 2012 ata wakiachana lakin dhambi ya uzinifu wanayo,ni chukizo na gadhabu mbele za mungu. JIONI ya Jumapili hiyo tulikuwa tunapunga upepo chini ya mti uliokuwa mbele ya jumba letu la kifahari lililomalizika ujenzi hivi karibuni kama miezi . Asubuhi Desemba tarehe 2 2001, nilijinyanyua 13 Feb 2012 Mimi ni shoga, na sikuzaliwa hivi ila mama yangu ndio chanzo cha mimi kuwa hivi, wakati nikiwa nakuwa niligundua ya kwamba mama yangu 27 Sep 2010 Miaka mitano iliyopita nilikuwa natafuta mke wa kumuoa ambaye angekuwa na sifa nizitakazo